Chiều đi: Long Biên (Yên Phụ - Khoang 1) - Yên Phụ - Điểm trung chuyển Long Biên - Trần Nhật Duật - Cầu Chương Dương - Nguyễn Văn Cừ - Ngô Gia Tự - Cầu Đuống - Hà Huy Tập - Quốc lộ 1A - Dốc Lã - Đình Bảng - Từ Sơn - Đồng Nguyên - Viềng - Tương Giang - Nội Duệ - Lim - Ó - Võ Cường - Hòa Đình - Nguyễn Văn Cừ (Bắc Ninh) - Ngô Gia Tự (Bắc Ninh) - Suối Hoa - Đường Kinh Dương Vương - Thành phố Bắc Ninh
Chiều về: Thành phố Bắc Ninh - Đường Kinh Dương Vương - Suối Hoa - Ngô Gia Tự (Bắc Ninh) - BX Bắc Ninh - Nguyễn Văn Cừ (Bắc Ninh) - Hòa Đình - Võ Cường - Ó - Lim - Nội Duệ - Tương Giang - Viềng - Đồng Nguyên - Từ Sơn - Dốc Lã - Hà Huy Tập - Cầu Đuống - Ngô Gia Tự - Nguyễn Văn Cừ - Cầu Chương Dương - Trần Nhật Duật - Điểm trung chuyển Long Biên - Yên Phụ - Long Biên (Yên Phụ - Khoang 1)
Thông tin lộ trình: Hà Nội, Tuyến 54. Long Biên - Bắc Ninh
Thời gian: 4h00, 10 - 15 phút/chuyến
Loại tour: 2 Chiều
Xuất phát: Long Biên (Yên Phụ - Khoang 1) - Hà Nội City
Điểm đến: Thành phố Bắc Ninh - Hà Nội City
Dịch vụ: Ghế ngồi, Máy lạnh,
Giá: 5.000 VNĐ/vé/người/lượt
Tỉnh đi qua: Bắc Ninh, Hà Nội City,
Liên hệ:
BỘ PHẬN KHÁCH HÀNG HANOIBUS
Email : [email protected]
Điện thoại : 04-38 43 63 93