Mã số tuyến: |
D2 |
Tên tuyến: |
Sky Garden – Cresent Mall |
Đi đến Lượt đi: |
|
- Lượt đi: Phạm Văn Nghị (Bắc)- Đường số 6-Bùi Bằng Đoàn-Nguyễn Đức Cảnh-Phạm Thái Bường-Nguyễn Cao (Nam)-Tôn Dật Tiên-Đường N (Nam)- Trần Văn Trà-Nguyễn Khắc Viện-Hoàng Văn Thái. |
Đi đến lượt về: |
|
Lượt về: Hoàng Văn Thái-Nguyễn Khắc Viện-Trần Văn Trà-Đường N (Nam)-Tôn Dật Tiên-Nguyễn Đức Cảnh-Nguyễn Văn Linh-Phạm Văn Nghị (Bắc). |
|
Đơn vị đảm nhận: |
Phố cảnh |
|
|
- Loại hình hoạt động: Phổ thông - Không trợ giá
- Cự ly: 4.00 km
- Loại xe: 11 chỗ
- Thời gian hoạt động: 08:00 - 21:45
|
- Giá vé:
- Vé lượt trợ giá: 10,000 VNĐ
- Số chuyến: 56 chuyến/ngày
- Thời gian chuyến: 14 phút
- Giãn cách chuyến: 30 phút
|