Lượt đi: BX Mỹ Đình - Phạm Hùng - Trần Phú (Hà Đông) - TT Chúc Sơn - Bình Sơn - Đại Sơn - Quảng Bị - Ba Thá /Lượt về: Ba Thá - Quảng Bị - Đại Sơn - Bình Sơn - TT Chúc Sơn - Trần Phú (Hà Đông) - Phạm Hùng - BX Mỹ Đình
Thời gian: 5h00, Tần suất: 30 phút/chuyến
Giá: 5.000 - 10.000 - 15.000 - 20.000 đồng/hk/lượt
Liên hệ:
BỘ PHẬN KHÁCH HÀNG HANOIBUS
Email : [email protected]
Điện thoại : 04-38 43 63 93
---