BX Yên Nghĩa – Ba La – Quang Trung - Vạn Phúc - Ngọc Trục - Quốc Oai - Thạch Thất – Phúc Thọ - BX Sơn Tây
Thông tin lộ trình xe bus Hà Nội, Tuyến 77: BX YÊN NGHĨA - BX SƠN TÂY
Thời gian: 5h00, Tần suất: 13/15 XE = 90 Lượt xe/Ngày
Loại tour: 2 Chiều
Xuất phát: Hà Nội City
Điểm đến: Hà Nội City
Dịch vụ: Ghế ngồi, Máy lạnh,
Giá: vé chặng: 10.000 VNĐ Giá vé lượt: 20.000 VNĐ
Tỉnh đi qua: Hà Nội City,
Liên hệ:
BỘ PHẬN KHÁCH HÀNG HANOIBUS
Email : [email protected]
Điện thoại : 04-38 43 63 93
--