BX Yên Nghĩa – QL 6 – Ngã ba Ba La – QL 21B – Vân Đình - Đường Đê - Đường 425 – BX Hương
Thông tin lộ trình xe buýt: Hà Nội, Tuyến 75: BX YÊN NGHĨA - BX HƯƠNG SƠN
Thời gian: 5h00, Tần suất: 20/21 XE = 95 Lượt xe/Ngày
Loại tour: 2 Chiều
Xuất phát: Hà Nội City
Điểm đến: Hà Nội City
Dịch vụ: Ghế ngồi, Máy lạnh,
Giá: 5.000đ - 10.000đ - 15.000đ - 20.000đ
Tỉnh đi qua: Hà Nội City,
Liên hệ:
BỘ PHẬN KHÁCH HÀNG HANOIBUS
Email : [email protected]
Điện thoại : 04-38 43 63 93
---