Bến Xe Mỹ Đình - Phạm Hùng - Đường Mễ Trì - Đại lộ Thăng Long - Quốc lộ 21 - Chùa Thông - Bến xe Sơn Tây
Thông tin lộ trình xe bus: Hà Nội, Tuyến 71. BX MỸ ĐÌNH - ĐẠI LỘ THĂNG LONG - BX SƠN TÂY
Thời gian: 5h00, 20/22 XE = 108 Lượt xe/Ngày 10-15-20 phút/chuyến
Loại tour: 2 Chiều
Xuất phát: Hà Nội City
Điểm đến: Hà Nội City
Dịch vụ: Ghế ngồi, Máy lạnh,
Giá: Vé chặng 8.000 - 14.000đ, vé lượt: 20.000đ