+ Chiều đi: Bến xe Giáp Bát - Giải Phóng - Kim Đồng - Giải Phóng - Ngọc Hồi - Quốc Lộ 1 (cũ) - Liên Ninh - Quán Gánh - Bến xe Thường Tín
+ Chiều về: Bến xe Thường Tín - Quốc Lộ 1 (cũ) - Quán Gánh - Liên Ninh - Ngọc Hồi - Giải Phóng - Bến xe Giáp Bát
Thông tin lộ trình: Hà Nội, Tuyến 60B: BX GIÁP BÁT - BX Thường tín
Thời gian: 5h00, 10-15-20 phút / lượt xe
Loại tour: 2 Chiều
Xuất phát: Bến xe Giáp Bát - Hà Nội City
Điểm đến: Bến xe Thường Tín - Hà Nội City
Dịch vụ: Ghế ngồi, Máy lạnh,
Giá: 3.000 Vnđ - 5.000 Vnd
Tỉnh đi qua: Hà Nội City,
Liên hệ:
BỘ PHẬN KHÁCH HÀNG HANOIBUS
Email : [email protected]
Điện thoại : 04-38 43 63 93