Chiều đi: Điểm đỗ xe buýt Hoàng Quốc Việt - Phạm Văn Đồng - Cầu Thăng Long - Đường Bắc Thăng Long Nội Bài - Nam Hồng - Quốc lộ 23B - Nam Hồng - Đường Cao Lỗ - Bảo hiểm xã hội huyện Đông Anh
Chiều về: Bảo hiểm xã hội huyện Đông Anh - Đường Cao Lỗ - Quốc lộ 23B - Nam Hồng - Đường Bắc Thăng Long Nội Bài - Cầu Thăng Long - Phạm Văn Đồng - Điểm đỗ xe buýt Hoàng Quốc Việt
Thông tin lộ trình: Hà Nội, Tuyến 53. Hoàng Quốc Việt - Đông Anh
Thời gian: 5h00, 10 - 15 phút/chuyến
Loại tour: 2 Chiều
Xuất phát: Điểm đỗ xe buýt Hoàng Quốc Việt - Hà Nội City
Điểm đến: Bảo hiểm xã hội huyện Đông Anh - Hà Nội City
Dịch vụ: Ghế ngồi, Máy lạnh,
Giá: 3.000 VNĐ/người/lượt
Tỉnh đi qua: Hà Nội City,
Liên hệ:
BỘ PHẬN KHÁCH HÀNG HANOIBUS
Email : [email protected]
Điện thoại : 04-38 43 63 93