Thông tin lộ trình xe bus: Hà Nội, Tuyến 49. Trần Khánh Dư - KĐT Mỹ Đình II
Chiều đi: Trần Khánh Dư - Nguyễn Khoái - Dốc Vĩnh Tuy - Minh Khai - Lạc Trung - Thanh Nhàn - Võ Thị Sáu - Đại Cồ Việt - Đào Duy Anh - Phạm Ngọc Thạch - Chùa Bộc - Tây Sơn - Thái Thịnh - Láng Hạ - Lê Văn Lương - Hoàng Đạo Thúy - Trần Duy Hưng - Trung Hòa - KĐT Trung Yên
Chiều về: Khu đô thị Mỹ Đình II - Nguyễn Cơ Thạch - Hàm Nghi - Lê Đức Thọ - Hồ Tùng Mậu - Xuân Thủy - Cầu Giấy - Điểm trung chuyển Cầu Giấy - La Thành - Thành Công - Láng Hạ - Giảng Võ - Cát Linh - Tôn Đức Thắng - Khâm Thiên - Nguyễn Thượng Hiền - Yết Kiêu - Trần Hưng Đạo - Quán Sứ - Lý Thường Kiệt - Phan Chu Trinh - Tràng Tiền - Trần Khánh Dư
Thời gian: 5h00, 15-20 phút/chuyến
Loại tour: 2 Chiều
Xuất phát: Trần Khánh Dư - Hà Nội City
Điểm đến: Khu đô thị Mỹ Đình II - Hà Nội City
Dịch vụ: Ghế ngồi, Máy lạnh,
Giá: 3.000 VNĐ/người/lượt
Tỉnh đi qua: Hà Nội City,
Liên hệ:
BỘ PHẬN KHÁCH HÀNG HANOIBUS
Email : [email protected]
Điện thoại : 04-38 43 63 93