Chiều đi: Long Biên (Yên Phụ - Khoang 1) - Yên Phụ - Điểm trung chuyển Long Biên - Trần Nhật Duật - Cầu Chương Dương - Đê Long Biên Xuân Quan - Tư Đình - Đường dẫn cầu Vĩnh Tuy - Gầm cầu Vĩnh Tuy - Đê Long Biên Xuân Quan - Cự Khối - Gầm cầu Thanh Trì - Đông Dư - Đường gom chân đê Đông Dư - Chợ Gốm Bát Tràng
Chiều về: Chợ Gốm Bát Tràng - Đông Dư - Đường gom chân đê Đông Dư - Gầm cầu Thanh Trì - Cự Khối - Chợ Thạch Bàn - Tư Đình - Đường dẫn cầu Vĩnh Tuy - Đường Long Biên Xuân Quan - Cầu Chương Dương - Trần Nhật Duật - Điểm trung chuyển Long Biên - Yên Phụ - Long Biên (Yên Phụ Khoang 1)
Hà Nội, Tuyến 47. Long Biên - Bát Tràng
Thời gian: 5h00, 15-20 phút/chuyến
Loại tour: 2 Chiều
Xuất phát: Long Biên (Yên Phụ - Khoang 1) - Hà Nội City
Điểm đến: Chợ Gốm Bát Tràng - Hà Nội City
Dịch vụ: Ghế ngồi, Máy lạnh,
Giá: 3.000 Vnđ
Tỉnh đi qua: Hà Nội City,
Liên hệ:
BỘ PHẬN KHÁCH HÀNG HANOIBUS
Email : [email protected]
Điện thoại : 04-38 43 63 93