Chiều đi: Công viên Nghĩa Đô - Nguyễn Văn Huyên - Nguyễn Khánh Toàn - Trần Đăng Ninh - Nguyễn Phong Sắc - Xuân Thủy - Phạm Hùng - BX Mỹ Đình - Phạm Hùng - Khuất Duy Tiến - Nguyễn Trãi - Trần Phú ( Hà Đông) - Phùng Hưng (Hà Đông) - Đường Cầu Bươu - Đường 70 - Phan Trọng Tuệ - Ngọc Hồi - Thị trấn Văn Điển
Chiều về: Thị trấn Văn Điển - Ngọc Hồi - Phan Trọng Tuệ - Đường 70 - Đường Cầu Bươu - Phùng Hưng (Hà Đông) - Trần Phú (Hà Đông) - Nguyễn Trãi - Khuất Duy Tiến - Phạm Hùng - Xuân Thủy - Cầu Giấy - Trần Đăng Ninh - Nguyễn Khánh Toàn - Nguyễn Văn Huyên - Công viên Nghĩa Đô
Thông tin lộ trình: Hà Nội, Tuyến 39. Công viên Nghĩa Đô - Văn Điển
Thời gian: 5h00, 15-20 phút/chuyến
Loại tour: 2 Chiều
Xuất phát: Công viên Nghĩa Đô - Hà Nội City
Điểm đến: Thị trấn Văn Điển - Hà Nội City
Dịch vụ: Ghế ngồi, Máy lạnh,
Giá: 3.000 Vnđ
Tỉnh đi qua: Hà Nội City,
Liên hệ:
BỘ PHẬN KHÁCH HÀNG HANOIBUS
Email : [email protected]
Điện thoại : 04-38 43 63 93