- Chiều đi: Mai Động (bãi đỗ xe Kim Ngưu I) - Nguyễn Tam Trinh - Kim Ngưu - Lò Đúc - Trần Xuân Soạn - Trần Nhân Tông - Lê Duẩn - Khâm Thiên - Nguyễn Lương Bằng - Tây Sơn - Thái Hà - Láng Hạ - Lê Văn Lương - Hoàng Minh Giám - Trần Duy Hưng - Phạm Hùng - Quay đầu tại đối diện bưu cục Thăng Long - Phạm Hùng - Bến xe Mỹ Đình
- Chiều về: Bến xe Mỹ Đình - Phạm Hùng - Trần Duy Hưng - Hoàng Minh Giám - Lê Văn Lương - Láng Hạ - Thái Hà - Tây Sơn - Nguyễn Lương Bằng - Xã Đàn - Quay đầu tại đối diện ngõ Xã Đàn 2 - Xã Đàn - Khâm Thiên - Lê Duẩn - Trần Nhân Tông - Trần Xuân Soạn - Ngô Thì Nhậm - Nguyễn Công Trứ - Lò Đúc - Trần Khát Chân - Quay đầu tại đối diện số nhà 274 Trần Khát Chân - Trần Khát Chân - Kim Ngưu - Tam Trinh - Cầu Voi - Nguyễn Tam Trinh - Mai Động (Bãi đỗ xe Kim Ngưu I)
Thông tin lộ trình: Hà Nội, Tuyến 30. Mai Động - BX Mỹ Đình
Thời gian: 5h00, 10 – 15 - 20 phút/chuyến
Loại tour: 2 Chiều
Xuất phát: Mai Động (bãi đỗ xe Kim Ngưu I) - Hà Nội City
Điểm đến: Bến xe Mỹ Đình - Hà Nội City
Giá: 5000đ/vé/người/lượt
Tỉnh đi qua: Hà Nội City,
Liên hệ:
BỘ PHẬN KHÁCH HÀNG HANOIBUS
Email : [email protected]
Điện thoại : 04-38 43 63 93