Thông tin lộ trình xe bus Hà nội, Tuyến 212. KĐT Văn Quán - Xuân Mai
Lượt đi: KĐT Văn Quán - Đường 19/5 - Nguyễn Khuyến (HĐ) - Trần Phú(HĐ) - Quang Trung (HD) - Ba La - Quốc Lộ 6 - Yên Nghĩa - Đồng Mai - Cầu Mai Lĩnh - Biên Giang - Thị trấn Xuân Mai -----Lượt về: Thị trấn Xuân Mai - Biên Giang - Cầu Mai Lĩnh - Đồng Mai - Yên Nghĩa - Quốc Lộ 6 - Ba La - Quang Trung (Hà Đông) - Trần Phú(HĐ) - Nguyễn Khuyến (HĐ) - Đường 19/5 - KĐT Văn Quán
Thời gian: 5h00, 15 - 20 phút/chuyến
Giá: 3.000 - 12.000 Vnđ
Liên hệ:
Tổng Công ty Vận tải Hà Nội
Điện thoại : 043.8567567 – 043. 7549289
Địa chỉ : 124 Xuân Thủy – Cầu Giấy – Hà Nội
Bản đồ Xe Bus Hà Nội là vật dụng không thể thiếu khi các bạn đang làm việc và công tác tại Hà Nội.