Lượt đi: BX Giáp Bát - Giải Phóng - Kim Đồng - Giải Phóng - Ngọc Hồi - Pháp Vân - Yên Sở - Nguyễn Tam Trinh - Minh Khai - Vĩnh Tuy - Nguyễn Khoái - Trần Khánh Dư - Trần Quang Khải - Cầu Chương Dương - Nguyễn Văn Cừ - Nguyễn Văn Linh - Nguyễn Đức Thuận - Quốc lộ 5 - Bần - Khoái Châu - Đức Hợp - Đường 195 - Bến xe Hưng Yên
Lượt về: BX Hưng Yên - Đường 195 - Đức Hợp - Khoái Châu - Quốc lộ 5 - Bần - Như Quỳnh - Nguyễn Đức Thuận - Nguyễn Văn Linh - Nguyễn Văn Cừ - Cầu Chương Dương - Trần Quang Khải - Trần Khánh Dư - Nguyễn Khoái - Vĩnh Tuy - Minh Khai - Nguyễn Tam Trinh - Yên Sở - Pháp Vân - Ngọc Hồi - Giải Phóng - Bến xe Giáp Bát
Thông tin lộ trình xe buýt Hà nội, Tuyến 208. Giáp Bát - Hưng Yên
Thời gian: 05h17 - 18h57, 15 - 20 phút/chuyến
Loại tour: 2 Chiều
Xuất phát: BX Giáp Bát - Hà Nội City
Điểm đến:Bến xe Hưng Yên - Hà Nội City
Dịch vụ: Ghế ngồi, Máy lạnh,
Giá: 3.000đ - 12.000đ
Tỉnh đi qua: Hà Nội City, Hưng Yên,
Liên hệ:
Tổng Công ty Vận tải Hà Nội
Điện thoại : 04.38567567
Địa chỉ : 124 Xuân Thủy – Cầu Giấy – Hà Nội