Lộ trình 1: Lượt đi: BĐX Kim Mã - Giảng Võ - Núi Trúc - Kim Mã - Cầu Giấy - Xuân Thuỷ - Hồ Tùng Mậu - Diễn - Quốc lộ 32 - Nhổn - Trôi - Phùng - Đan Phượng - Phúc Thọ - Thị xã Sơn Tây - Đường Lâm - Quảng Oai - Đồng Bảng - Cầu Trung Hà {Lượt về}: Cầu Trung Hà - Quốc Lộ 32 - Đồng Bảng - Quảng Oai - Đường Lâm - Thị xã Sơn Tây - Phúc Thọ - Đan Phượng - Phùng - Trôi - Nhổn - Diễn - Hồ Tùng Mậu - Xuân Thuỷ - Cầu Giấy - BĐX Kim Mã
Lộ trình 2: {Lượt đi}: BĐX Kim Mã - Giảng Võ - Núi Trúc - Kim Mã - Cầu Giấy - Xuân Thuỷ - Phạm Hùng - Quảng trường bến xe Mỹ Đình - Phạm Hùng - Mễ Trì - Lê Quang Đạo - Láng Hoà Lạc - Quốc Lộ 21A - Thị xã Sơn Tây - Quốc lộ 32 - Đường Lâm - Quảng Oai - Đồng Bảng - Cầu Trung Hà . /{Lượt về}: Cầu Trung Hà - Quốc Lộ 32 - Đồng Bảng - Quảng Oai - Đường Lâm - Thị xã Sơn Tây - Quốc lộ 21A - Láng Hoà Lạc - Phạm Hùng - Xuân Thuỷ - Cầu Giấy - Kim Mã - BĐX Kim Mã.
Thông tin lộ trình: Hà nội, Tuyến 201. Kim Mã - Trung Hà đổi tên thành tuyến 71. Mỹ Đình - Sơn Tây
Thời gian: 5h00, 15 - 20 phút/chuyến
--