- Chiều đi: Bãi đỗ xe Kim Mã - Giảng Võ - đường Ngọc Hồi - Văn Điển - quốc lộ 1 - cầu Ngọc Hồi - xã Ngọc Hồi - đường Mới - Đại Áng (trước cổng UBND xã Đại Áng)
- Chiều về: Đại Áng (trước cổng UBND xã Đại Áng) - đường Mới - xã Ngọc Hồi - cầu Ngọc Hồi - quốc lộ 1 - Văn Điển - đường Ngọc Hồi - Giảng Võ - Bãi đỗ xe Kim Mã
Thông tin lộ trình: Hà Nội, Tuyến 12. Kim Mã - Đại Áng
Thời gian: 5h00, 12- 15 phút/chuyến
Loại tour: 2 Chiều
Xuất phát: - Hà Nội City
Điểm đến: - Hà Nội City
Giá: 3.000 Vnđ
Tỉnh đi qua: Hà Nội City
Liên hệ:
BỘ PHẬN KHÁCH HÀNG HANOIBUS
Email : [email protected]
Điện thoại : 04-38 43 63 93