Tuyến xe buýt điện D1 sẽ hoạt động từ 5g sáng đến 22g đêm, thời gian giãn cách giữa các chuyến là 30 phút, tổng số chuyến mỗi ngày là 70 với giá vé 12.000 đồng/lượt và 120.000 đồng/ngày/khách.
Mã số tuyến: | D1 | |
Tên tuyến: | CÔNG VIÊN 23/9-THẢO CẦM VIÊN | |
Đi đến THẢO CẦM VIÊN: | ||
Công viên 23/9- Lê Lai - Vòng Xoay Quách Thị Trang - Hàm Nghi - Hồ Tùng Mậu - Tôn Đức Thắng - Công Trường Mê Linh - Tôn Đức Thắng - Nguyễn Huệ - Nguyễn Thiệp - Đồng Khởi - Đông Du - Hai Bà Trưng - Nguyễn Siêu - Thái Văn Lung - Lý Tự Trọng - Chu Mạnh Trinh - Nguyễn Du -Mạc Đĩnh Chi - Lê Duẩn - Thảo Cầm viên Sài Gòn | ||
Đi đến CÔNG VIÊN 23/9: | ||
Thảo cầm viên Sài Gòn-Lê Duẩn-Công xã Paris-Đồng Khởi-Lê Thánh Tôn-Nguyễn Huệ-Tôn Đức Thắng-Hàm Nghi-Vòng Xoay Quách Thị Trang - Phạm Ngũ Lão - Công viên 23/9. | ||
Đơn vị đảm nhận: | Cty - Cổ Phần Tập Đoàn Mai Linh | |
|
|