Thông tin lộ trình xe bus: Hà Nội, Tuyến 78: MỸ ĐÌNH - THƯỜNG TÍN
Lượt đi: BX Mỹ Đình - Hà Đông - Bình đà - Tam Hưng - Thường Tín /Lượt về: Thường Tín - Tam Hưng - Bình Đà - Nguyễn Trãi - Phạm Hùng - BX Mỹ Đình
Thời gian: 5h00, Tần suất: 15-20 phút/ lượt
Loại tour: 2 Chiều
Giá: vé chặng: 10.000 VNĐ Giá vé lượt: 20.000 VNĐ
Tỉnh đi qua: Hà Nội City,
--