Chiều đi: Khu đô thị Mỹ Đình II - Hồ Tùng Mậu - Diễn - Nhổn - Đường 70 (Tây Mỗ, Đại Mỗ) - Vạn Phúc - Trần Phú (Hà Đông) - Ba La - BX Yên Nghĩa - Chúc Sơn - KCN Phú Nghĩa.
Chiều về: KCN Phú Nghĩa - Chúc Sơn- BX Yên Nghĩa - Ba La - Trần Phú - Vạn Phúc (Hà Đông) - Đường 70 (Tây Mỗ, Đại Mỗ) - Nhổn - Diễn - Hồ Tùng Mậu - Khu đô thị Mỹ Đình II.
Hà Nội, Tuyến 57. KĐT Mỹ Đình II - KCN Phú Nghĩa (Tuyến không thuộc TRANSERCO)
Thời gian: 4h00, 10-15-20 phút / lượt xe
Loại tour: 2 Chiều
Xuất phát: Khu đô thị Mỹ Đình II - Hà Nội City
Điểm đến: KCN Phú Nghĩa. - Hà Nội City
Dịch vụ: Ghế ngồi, Máy lạnh,
Giá: 3.000 VNĐ/vé/người/lượt
Tỉnh đi qua: Hà Nội City,
Liên hệ:
BỘ PHẬN KHÁCH HÀNG HANOIBUS
Email : [email protected]
Điện thoại : 04-38 43 63 93