Chiều đi: Trần Khánh Dư - Trần Hưng Đạo - Tăng Bạt Hổ - Yecxanh - Lò Đúc - Trần Khát Chân - Đại Cồ Việt - Đào Duy Anh - Phạm Ngọc Thạch - Chùa Bộc - Tây Sơn - Nguyễn Trãi - Nguyễn Tuân - Trần Duy Hưng - Phạm Hùng - BX Mỹ Đình.
Chiều về: BX Mỹ Đình - Phạm Hùng - Trần Duy Hưng - Vũ Trọng Phụng - Nguyễn Trãi - Tây Sơn - Chùa Bộc - Phạm Ngọc Thạch - Đào Duy Anh - Đại Cồ Việt - Trần Khát Chân - Lò Đúc - Yecxanh - Trần Thánh Tông - Trần Hưng Đạo - Trần Khánh Dư.
Hà Nội, Tuyến 44. Trần Khánh Dư – BX Mỹ Đình (Tuyến không thuộc TRANSERCO)
Thời gian: 5h00, 15-20 phút/chuyến
Loại tour: 2 Chiều
Xuất phát: Trần Khánh Dư - Hà Nội City
Điểm đến: BX Mỹ Đình - Hà Nội City
Dịch vụ: Ghế ngồi, Máy lạnh,
Giá: 3.000 Vnđ
Tỉnh đi qua: Hà Nội City,
Liên hệ:
BỘ PHẬN KHÁCH HÀNG HANOIBUS
Email : [email protected]
Điện thoại : 04-38 43 63 93