- Chiều đi: Bến xe Yên Nghĩa - Quốc Lộ 6 - Ba La - Quang Trung (Hà Đông) - Trần Phú (Hà Đông) - Nguyễn Trãi - Trường Chinh - Quay đầu tại đối diện số nhà 228 Trường Chinh - Trường Chinh - Đường Láng - Nguyễn Chí Thanh - Kim Mã - Cầu Giấy - Xuân Thủy - Phạm Văn Đồng - Rẽ trái tại cổng ra BĐX Nam Thăng Long -Bãi đỗ xe Nam Thăng Long
- Chiều về: Bãi đỗ xe Nam Thăng Long - Phạm Văn Đồng - Xuân Thủy - Cầu Giấy - Kim Mã - Nguyễn Chí Thanh - Trần Duy Hưng - Quay đầu tại đối diện số nhà 22 Trần Duy Hưng - Trần Duy Hưng - Đường Láng - Ngã Tư Sở - Nguyễn Trãi - Trần Phú (Hà Đông) - Quang Trung (Hà Đông) - Ba La - Quốc Lộ 6 - Bến xe Yên Nghĩa.
Thông tin lộ trình: Hà Nội, Tuyến 27. BX YÊN NGHĨA - NAM THĂNG LONG
Thời gian: 5h00, 5- 10 - 15 phút/chuyến
Loại tour: 2 Chiều
Xuất phát: Bến xe Yên Nghĩa - Hà Nội City
Điểm đến: Bãi đỗ xe Nam Thăng Long - Hà Nội City
Dịch vụ: Ghế ngồi, Máy lạnh,
Giá: 5000đ/vé/người/lượt
Tỉnh đi qua: Hà Nội City,
Liên hệ:
BỘ PHẬN KHÁCH HÀNG HANOIBUS
Email : [email protected]
Điện thoại : 04-38 43 63 93