- Chiều đi: Bến xe Lương Yên - Nguyễn Khoái - Minh Khai - Đại La - Ngã tư Vọng - Trường Chinh - Ngã tư Sở - Đường Láng - Nguyễn Chí Thanh - Quay đầu tại đối diện số nhà 94 Nguyễn Chí Thanh - Nguyễn Chí Thanh - Đường Láng - Điểm trung chuyển Cầu Giấy - Cầu Giấy (đường trên) - Cầu Giấy (đường dưới) - Bãi đỗ xe Cầu Giấy
- Chiều về: Bãi đỗ xe Cầu Giấy - Điểm trung chuyển Cầu Giấy - Đường Láng - Trần Duy Hưng - Quay đầu tại đối diện số nhà 22 Trần Duy Hưng - Trần Duy Hưng - Đường Láng - Ngã tư Sở - Trường Chinh - Ngã tư Vọng - Đại La - Minh Khai - Nguyễn Khoái - Bến xe Lương Yên
Thời gian: 5h00, 10-15 - 20 phút/chuyến
Loại tour: 2 Chiều
Xuất phát: Bến xe Lương Yên - Hà Nội City
Điểm đến: Bãi đỗ xe Cầu Giấy - Hà Nội City
Giá: 5000đ/vé/người/lượt
Tỉnh đi qua: Hà Nội City,
Liên hệ:
BỘ PHẬN KHÁCH HÀNG HANOIBUS
Email : [email protected]
Điện thoại : 04-38 43 63 93