Lượt đi: Long Biên - Cầu Chương Dương - Nguyễn Văn Cừ - Nguyễn Văn Linh - Quốc Lộ 5 - Ngã 4 Phú Thị - Đường 181 - Phố Sủi - Keo - Kim Sơn - Chùa Keo - Phố Toàn Thắng(KCN Hapro) - Đức Hiệp - Xuân Lâm - Hà Mãn - Chùa Dâu - Thanh Hoài (Thanh Khương) - Tám Á(Gia Đông) - Phố Khám(Gia Đông) - Thị trấn Hồ(Thuận Thành). ------Lượt về: Thị trấn Hồ (Thuận Thành) - Phố Khám (Gia Đông) - Tam Á (Gia Đông) - Thanh Hoài (Thanh Khương) - Chùa Dâu - Hà Mãn - Xuân Lâm - Đức Hiệp - Phố Toàn Thắng(KCN Hapro) - Chùa Keo - Kim Sơn - Keo - Phố Sủi - Đường 181 - Ngã 4 Phú Thị - Quốc Lộ 5 - Nguyễn Văn Linh - Nguyễn Văn Cừ - Cầu Chương Dương - Long Biên.
Lộ trinh xe bus 204. Hà Nội - Thuận Thành (Bắc Ninh)
Thời gian: 5h00, 15 - 20 phút/chuyến
Loại tour: 2 Chiều
Liên hệ:
Tổng Công ty Vận tải Hà Nội
Điện thoại : 043.8567567 – 043. 7549289
Địa chỉ : 124 Xuân Thủy – Cầu Giấy – Hà Nội