- Chiều đi: BX Kim Mã - Nguyễn Thái Học - Lê Duẩn - Trần Phú - Phùng Hưng - Lê Văn Linh - Phùng Hưng (đường trong) - Phan ĐÌnh Phùng - Hàng Đậu - Long Biên - Trần Nhật Duật - Nguyễn Hữu Huân - Lý Thái Tổ - Ngô Quyền - Hai Bà Trưng - Lê Thánh Tông - Tăng Bặt Hổ - Yecxanh - Lò Đúc - Trần Khát Chân - Võ Thị Sáu - Thanh Nhàn - Lê Thanh Nghị - Giải Phóng - Phương Mai - Lương Đình Của - Hoàng Tích Trí - Đào Duy Anh - Phạm Ngọc Thạch - Chùa Bộc - Tây Sơn - Thái Thịnh - Láng Hạ - Đường Láng - Nguyễn Chí Thanh - Kim Mã - BX Kim Mã.
- Chiều về: Bãi đỗ xe Kim Mã - Giảng Võ - Núi Trúc - Kim Mã - Nguyễn Chí Thanh - Trần Duy Hưng - Quay đầu tại đối diện số nhà 22 Trần Duy Hưng - Trần Duy Hưng - Đường Láng - Láng Hạ - Thái Thịnh - Tây Sơn - Chùa Bộc - Phạm Ngọc Thạch - Lương Định Của - Phương Mai - Giải Phóng - Quay đầu tại gầm cầu vượt Ngã Tư Vọng - Giải Phóng - Lê Thanh Nghị - Thanh Nhàn - Võ Thị Sáu - Trần Khát Chân - Lò Đúc - Yecxanh - Trần Thánh Tông - Lê Thánh Tông - Lý Thái Tổ - Ngô Quyền - Hàng Tre - Hàng Muối - Trần Nhật Duật - Điểm trung chuyển Long Biên - Yên Phụ - Quay đầu tại số nhà 92 Yên Phụ - Hàng Đậu - Quán Thánh - Hoè Nhai - Phan Đình Phùng - Lý Nam Đế - Trần Phú - Điện Biên Phủ - Lê Hồng Phong - Ông Ích Khiêm - Sơn Tây - Bãi đỗ xe Kim Mã.
Thời gian: 5h00, 10-15 phút/chuyến
Loại tour: 2 Chiều
Xuất phát: BX Kim Mã - Hà Nội City
Điểm đến: BX Kim Mã - Hà Nội City
Giá: 5000đ/vé/người/lượt
Tỉnh đi qua: Hà Nội City,
Liên hệ:
BỘ PHẬN KHÁCH HÀNG HANOIBUS
Email : [email protected]
Điện thoại : 04-38 43 63 93