- Chiều đi: Long Biên (Yên Phụ - Khoang 2) - Yên Phụ - Điểm trung chuyển Long Biên - Trần Nhật Duật - Cầu Chương Dương - Nguyễn Văn Cừ - Ngô Gia Tự - Cầu Đuống - Quốc Lộ 3 - Dốc Vân - Cổ Loa - Đông Anh - Nguyên Khê - Phủ Lỗ - Đa Phúc - Phố Nỉ.
- Chiều về: Phố Nỉ - Đa Phúc - Phủ Lỗ - Nguyên Khê - Đông Anh - Cổ Loa - Dốc Vân - Quốc lộ 3 - Cầu Đuống - Ngô Gia Tự - Nguyễn Văn Cừ - Cầu Chương Dương - Trần Nhật Duật - Điểm trung chuyển Long Biên - Yên Phụ - Quay đầu tại dốc Cửa Bắc - Long Biên (Yên Phụ - Khoang 2)
Thông tin lộ trình: Hà Nội, Tuyến 15. Long Biên - Phố Nỉ
Thời gian: 5h00 - 19h30 (5h10 - 21h15), 10 - 15 phút/chuyến
Loại tour: 2 Chiều
Xuất phát: Long Biên (Yên Phụ - Khoang 2) - Hà Nội City
Điểm đến: Phố Nỉ - Hà Nội City
Giá: 7.000đ/vé/người/lượt
Tỉnh đi qua: Hà Nội City,
Liên hệ:
BỘ PHẬN KHÁCH HÀNG HANOIBUS
Email : [email protected]
Điện thoại : 04-38 43 63 93