Chiều đi: Bãi đỗ xe Bờ Hồ - Cầu Gỗ - Hàng Thùng - Hàng Tre - Hàng Muối - Trần Nhật Duật - Điểm trung chuyển Long Biên - Yên Phụ (Quay đầu tại số nhà 92 Yên Phụ) - Hàng Đậu - Quán Thánh - Thụy Khuê - Bưởi - Hoàng Quốc Việt - Phạm Văn Đồng - Nam Thăng Long - Chợ Tân Xuân - Đường Chân cầu Thăng Long - Cổ Nhuế (Cạnh đường vào Làng Nhật Tảo)
Chiều về: Cổ Nhuế (Cạnh đường vào Làng Nhật Tảo) - Đường Chân cầu Thăng Long - Đường mới Chân Cầu Thăng Long (Đối diện KĐT Ciputra) - Phạm Văn Đồng - Bãi đỗ xe Nam Thăng Long - Phạm Văn Đồng - Hoàng Quốc Việt - Bưởi (đường dưới) - Quay đầu tại số nhà 424 Bưởi (đường trên) - Hoàng Hoa Thám - Dốc Đốc Ngữ - Đội Cấn - Văn Cao - Hoàng Hoa Thám - Phan Đình Phùng - Hàng Đậu - Trần Nhật Duật - Nguyễn Hữu Huân - Lò Sũ - Đinh Tiên Hoàng - Bãi đỗ xe Bờ Hồ
Thông tin lộ trình: Hà Nội, Tuyến 14. Bờ Hồ - Cổ Nhuế
Thời gian: 5h00 - 21h05, 15 - 20 phút/chuyến
Loại tour: 2 Chiều
Xuất phát: Bãi đỗ xe Bờ Hồ - Hà Nội City
Điểm đến:Cổ Nhuế (Cạnh đường vào Làng Nhật Tảo) - Hà Nội City
Dịch vụ: Ghế ngồi, Máy lạnh, , ,
Giá: 5000đ/vé/người/lượt
Tỉnh đi qua: Hà Nội City,
Liên hệ:
BỘ PHẬN KHÁCH HÀNG HANOIBUS
Email : [email protected]
Điện thoại : 04-38 43 63 93