- Chiều đi: Bãi đỗ xe Kim Mã - Giảng Võ - Núi Trúc - Kim Mã - Điểm trung chuyển Cầu Giấy - Đường Bưởi - Nguyễn Khánh Toàn - Nguyễn Văn Huyên - Tô Hiệu - Trần Quốc Hoàn - Phạm Văn Đồng - Quay đầu tại số nhà 106 Phạm Văn Đồng - Hồ Tùng Mậu - Cầu Diễn - Đường K3 Cầu Diễn - Cầu Noi - Học viện Cảnh sát nhân dân - Cổ Nhuế (Thôn Trù 2)
- Chiều về: Cổ Nhuế (Thôn Trù 2) - Học viện Cảnh sát nhân dân - Cầu Noi - Đường K3 Cầu Diễn - Cầu Diễn - Hồ Tùng Mậu - Phạm Văn Đồng - Trần Quốc Hoàn - Tô Hiệu - Nguyễn Văn Huyên - Nguyễn Khánh Toàn - Đường Bưởi - Điểm trung chuyển Cầu Giấy - Kim Mã - Bãi đỗ xe Kim Mã
Thời gian: 5h05 - 21h05, 10 - 15 phút/chuyến
Loại tour: 2 Chiều
Xuất phát: - Hà Nội City
Điểm đến: - Hà Nội City
Giá: 5000đ/vé/người/lượt
Tỉnh đi qua: Hà Nội City,
Liên hệ:
BỘ PHẬN KHÁCH HÀNG HANOIBUS
Email : [email protected]
Điện thoại : 04-38 43 63 93