- Chiều đi: Công viên Thống Nhất - Trần Nhân Tông - Quang Trung - Trần Hưng Đạo - Phan Chu Trinh - Lý Thái Tổ - Ngô Quyền - Hàng Vôi - Hàng Tre - Hàng Muối - Long Biên (Điểm quay đầu trước phố Hàng Khoai) - Trần Nhật Duật - Cầu Chương Dương - Đê Ngọc Thụy - Ngọc Lâm - Nguyễn Văn Cừ - Nguyễn Văn Linh - Nguyễn Đức Thuận - Ngô Xuân Quảng - Đại học Nông nghiệp Hà Nội
- Chiều về: Đại học Nông nghiệp Hà Nội - Ngô Xuân Quảng - Nguyễn Đức Thuận - Nguyễn Văn Linh - Nguyễn Văn Cừ - Ngọc Lâm - Đê Ngọc Thụy - Cầu Chương Dương - Trần Nhật Duật - Long Biên (Điểm quay đầu tại phố Hàng Khoai) - Trần Nhật Duật - Nguyễn Hữu Huân - Lý Thái Tổ - Ngô Quyền - Trần Hưng Đạo - Lê Duẩn - Trần Nhân Tông - Công viên Thống Nhất
Thông tin lộ trình: Hà Nội, CÔNG VIÊN THỐNG NHẤT - ĐH NÔNG NGHIỆP I
Thời gian: 5h03 - 20h03 (5h00 - 21h00), 10 - 15 - 20 phút/chuyến
Loại tour: 2 Chiều
Xuất phát: Công viên Thống Nhất - Hà Nội City
Điểm đến: Đại học Nông nghiệp Hà Nội - Hà Nội City
Giá: 5000đ/vé/người/lượt
Tỉnh đi qua: Hà Nội City,
Liên hệ:
BỘ PHẬN KHÁCH HÀNG HANOIBUS
Email : [email protected]
Điện thoại : 04-38 43 63 93